The-Future-X
Music Club เเจกเพลงการ์ตูน เพราะๆ มันส์ๆ (อัพเดต09/02/10) 6h5mh
Music Club เเจกเพลงการ์ตูน เพราะๆ มันส์ๆ (อัพเดต09/02/10) 6h5mh
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เดอะฟิวเจอร์ เอ๊กซ์

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
เครื่องเเปลภาษญี่ปุ่น
Navigation
 Portal
 Index
 รายชื่อสมาชิก
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)
 ช่วยเหลือ
 ค้นหา
Forum
Affiliates
free forum

Music Club เเจกเพลงการ์ตูน เพราะๆ มันส์ๆ (อัพเดต09/02/10)

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
tsuna yoshi
Webmaster Tsuna
Webmaster Tsuna
tsuna yoshi

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 66
เงินมาเฟีย เงินมาเฟีย : 100000154
คะเเนน TFX คะเเนน TFX : 2
วันที่เข้าสู้ดินเเดนมาเฟีย : 24/07/2010
ที่สิงสถิต ที่สิงสถิต : อิตาลี

Music Club เเจกเพลงการ์ตูน เพราะๆ มันส์ๆ (อัพเดต09/02/10) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Music Club เเจกเพลงการ์ตูน เพราะๆ มันส์ๆ (อัพเดต09/02/10)   Music Club เเจกเพลงการ์ตูน เพราะๆ มันส์ๆ (อัพเดต09/02/10) EmptySun Jul 25, 2010 3:57 am

MusicCartoonClub(คลับสำหรับคนรักเสียงเพลง)

Music Club เเจกเพลงการ์ตูน เพราะๆ มันส์ๆ (อัพเดต09/02/10) 1untitled2

เเจกหลายเรื่องคละกันไปนะครับอัพเองทั้งหมดครับ ส่วนใหญ่เป็นเพลงที่ผมชอบอะครับ ฟังไม่ออกหรอกครับว่าร้องว่าอะไร เเต่ทำนอง มันเพราะดี มันส์ ครับ ยังไงก็ลองโหลดไปฟังดูครับ เป็นยังไงมาบอกด้วยนะครับ หรืออยากได้เพลงอะไรก็บอกเเล้วกันครับจะอัพมาลงไว้ให้นะ

ผมฝากไฟล์ไว้ที่ เว็บ MediafileกับUploadOne2car ทั้งหมดนะครับ โหลดเกือบเต็มสปีดเลย สามารถใช้โปรเเกรมช่วยดาวน์โหลดได้ ไฟล์ไม่มีวันลบครับ(นอกจากผมไปลบมันเอง)ถ้ามีปัญหาบางท่านโหลดไม่ได้อาจะเป็นเพราะเซิฟเวอร์มันทำงานหนักครับ คงต้องรอหน่อยถึงจะโหลดได้ปกติอีกครั้งครับ

Credit Upload By~Kikyou~,~Grimripper~

เพลงไหนมีเครื่องหมาย * คือ เเปลว่าเพลงนั้นเเนะนำให้ฟังครับ ส่วนเพลงอื่นๆที่ไมได้ลงไว้ก้เพราะครับ ลองโหลดไปฟังได้ทุกเพลงครับ

เเละที่ผมเว้นช่องไว้คือจะได้รู้ว่า เพลงในช่วงนั้นใครเป็นคนอัพครับ ซึ่งจะเห็นว่าผมใส่เครดิตไว้ด้วยนะ ช่องไหนใส่เครดิตก็เเปลว่าผมไมได้อัพเองหละครับ

1.Rockman X5 - Mizu_no_Naka *(ใครเคยเล่นภาคJpคงจะได้ฟัง เเต่เล่นภาคEngอดฟัง เพราะใช้คนละเพลง)
Mediafire

2.Digimon - Brave Heart *(เพลงตอนที่ดิจิม่อนกำลังเเปลงร่างครับ)
Mediafire

3.Castlevania Symphony of the Night - I Am The Wind(เพลงจบจากเกมเเส้ชื่อดัง)
Mediafire

4.Digimon - Butterfly *(เพลงเปิดเเรกของ ดิจิมอนภาคเเรก เพลงในตำนานที่ช่อง9เอาไปทำใหม่ 55 )
Mediafire

5.Dragonball GT - Dan Dan *(เพราะมั่กๆ เเนะนำ)
Mediafire

6.Dragonball - We Gotta Power (เพลงOPที่2ของภาค Z)
Mediafire

7.Full Metal Alchemist The Movie - Link *(เเนะนำอีกเพลงครับ สำหรับภาค ฝ่ามิติพิชิตเเดนสวรรค์)
Mediafire

8.Katekyo Hitman Reborn - Easy Go *(เพลงนี้ก็เพราะครับ จากเรื่องรีบอร์น ตามชื่อเพลงเลย)
Mediafire

9.G Gundam - Kimi No Naka No Eien *(เพลงปิดที่2เพราะดีครับ น่ารักๆดี)
Mediafire

10.G Gundam - Trust You Forever *(เพลงเปิดที่2เพราะดีครับ)
Mediafire

11.Gundam 00 - Ash Like Snow *(เพลงเปิดที่2เพราะดีครับชอบเสียงคนร้องอะ)
Mediafire

12.Gundam 00 S2 - Hakanaku_mo_Towa_no_Kanashi*(เพลงเปิดเเรกมันส์มากครับเพลงนี้)
Mediafire

13.Gundam 00 S2 - Namida no Mukou *(เพลงเปิด2อันนี้ก้ชอบเสียงคนร้องเหมือนกันครับ เพราะดี)
Mediafire

14.Full Metal Alchemist - Rewrite (เพลงมันส์ๆจากเรื่องเล่นเเร่เเปรวิญญาณ)
Mediafire

15.Gundam Wing - Rythm Emotion (เพลงเปิดที่2จากเรื่อง กันดั้มวิงครับ)
Mediafire

16.Gundam Seed - Anna_ni_Issho_Datta_no_ni (เพลงปิดเเรกของกันดั้มซี๊ด....อูย)
Mediafire

17.Gundam Seed - Find The Way *(เพลงนี้ผมว่าเป็นเพลงที่เพราะสุดในเรื่องเลยครับ ถ้าไม่เชื่อต้อลองฟัง)
Mediafire

18.Gundam Seed - Invoke(เพลงเปิดเเรกครับ มันส์ดีนะ เเต่เสียดายนักร้องชอบทำตัวเหมือนเกย์ 55 )
Mediafire

19.Gundam Seed Destiny - Reason (เพลงปิดเเรกอันนี้ผมว่าก็เป็นเพลงที่เพราะๆสุดในเรื่องละ)
Mediafire

20.Gundam Seed Destiny - Vestige *(เพลงนี้ คือเพลงที่ เปิดตัว สไตรค์ ฟรีด้อม ที่ออกมาโชว์เมพ ฆ่า 25-30 เครื่อง ใน 1นาที คิระเเม่มเมพ55)
Mediafire

21.Soul Eater - Resonace (เพลงเปิดเเรก มันส์ๆ ครับ)
ULC

22.Hikaru No Go - I'll Be The One *(เพลงเปิดที่2จากการ์ตูนเรื่อง ฮิคารุ เซียนโกะ)
ULC

23.Hikaru No Go - Get Over *(เพลงเปิดเเรก เพราะๆครับ)
ULC

24.Gundam Seed Stargazer - Stargazer Hoshi no Tobira *(เพลงปิดของกันดั้มภาคพิเศษ เพราะโคตรๆขอบอก)
Mediafire

25.Gundam X - Human Touch *(เพลงปิดเเรกของกันดั้ม X เพราะสุดๆครับ)
ULC

26.Gundam X - Resolution *(เพลงเปิดที่2 เพราะ+มันส์กำลังดีเลย)
ULC

27.Naruto - Go (เพลงเปิดที่4ของเรื่องนารูโตะ มันส์มากครับเพลงนี้)
ULC

28.Naruto - Haruka Kanata (เพลงเปิดที่2ครับ มันส์ๆเช่นกัน)
ULC

29.Bleach - Ichirin no Hana (เพลงเปิดที่เท่าไรจำมะได้ เเต่ที่รู้มันมากๆ)
ULC

30.Bleach - Alones(กอนร้องได้เเหล่มเลยเพลงนี้+มันส์อีกต่างหาก)
ULC

..................................................

Credit By ~Grimripper~

31.ELISA-HIKARI *เพราะโคตรๆๆๆ
Mediafire

32.Higrashi No Naku koro ni หลอนๆๆๆ
Mediafire

33.INORI-RoMEo&juliete * เพลงการ์ตูนโรมีโอกับจูเลียต เพราะมากก
Mediafire

33.Trust you เพลงปิดgundam oo season2 * เพราะมากๆๆๆ
Mediafire

...................................................

34.Gundam Seed Destiny - Bokutachi no Yukue(เพลงเปิดที่3จากกันดั้มซี๊ดเดสทินี่ครับมันเหมือนกัน)
Mediafile

35.Space Boy - Initial D(เพลงจากเรื่อง ถนนสายนนี้ข้าของครับ เพลงเเดนซ์ๆมันส์ๆครับ)
Mediafile

36.K-On - Cagayake Girls(เพลงเปิดเเรกของเรือ่งเคอองครับจังหวะมันได้อีก)
Mediafile

37.K-On - Dont Say Lazy(อันนี้เพลงจกาเรื่อง เคออง ครับ มันส์ๆดี)
Mediafile

38.Mobile Suit Gundam0 8th MSTeam - Arashi No Naka De Kagayaite*(เพลงเปิดของกันดั้ม 08ทีมครับเพราะมากๆ)
Mediafile

39.Shaman King - Northern Lights*(เพลงเปิดที่2จากเรื่องชาเเมนคิงครับเพราะๆ)
Mediafile

40.Yu-Gi-Oh - Ashita Moshi Kimi gamKowaretemo*(เพลงปิดเเรกจากเรื่องยูกิโอครับเพราะโคตรๆ)
Mediafile

41.Yu-Gi-Oh - Kawaita Sakebi*(เพลงเปิดเเรกจากเรื่องยูกิโอ)
Mediafile

42. Yu-Gi-Oh - Voice(เพลงเปิดที่2จากเรื่องยูกิโอครับมันส์มากๆ)
Mediafile
......................................................

Credit ~Grimripper~

41.Parallel Hearts* จากแพนโดร่าฮาร์ทรับประกันความคมชัด
mediafile

42.hitomi no chikara* เพราะม๊ากกก
Mediafile

........................................................

43.Code Geass R2 - Continued Story(เพลงจากเรื่อง โค๊ด กีอัส R2)
Mediafile

44.Katekyo Hitman Reborn - Sakura addiction*(เพลงท่านฮิบาริกับท่านมุคุโร่ครับ ร้องร่วมกันอย่างลงตัว)
Mediafile

45.Op Kamen Raider Agito(เพลงเปิดมาสไรเดอร์ อากิโตะครับเพราะดี)
Mediafile

46.Beyblade - Fighting Spirits(เพลงเปิดการ์ตูนเรื่องเบลย์เบลดครับ)
Mediafile

47.Bleach - Tonight Tonight Tonight(เพลงเปิดที่4หรือ5นี่หละมันดีครับ)
Mediafile

48.Digimon Adventure 02 - Target~Akai Shougeki~(เพลงะเปิดเเรกจากดิจิม่อน 02)
Mediafile

49.Fullmetal Alchemist - Melissa(เพลงเปิดเเรกของเเขนกลคนเเปรธาตุครับ ฟังได้เรื่อยๆครับ)
Mediafile

50.Gundam 08th MS Team - Ten Years After*(เพลงปิดเเรกของกันดั้ม08ทีมเพราะมากๆครับ)
Mediafile

51.Gundam Seed Destiny - Wings of Words(เพลงเปิดที่4กันดั้มซี๊ด ก็พอฟังได้ครับ)
Mediafile

52.ED - Jetman*(เพลงปิดเจ็ทเเมนที่เพราะที่สุดในขบวนการทั้งหมดที่ผมเคยฟังมาครับ)
Mediafile

53.OP-Kamen raider Blade(เพลงเปิดจากมาสไรเดอร์เบลดครับ มันส์ดีนะ)
Mediafile

54.Katekyo Hitman Reborn - Funny Sunny Day*(เพลงเปิดที่6เรื่องรีบอร์นครับ มันๆเพลงนี้)
Mediafile

55.Gundam OO S1 - DAYBREAK_S BELL*(เพลงเปิดเเรกกันดั้มOOเพราะๆครับ)
Mediafile

56.One Piece - Run Run Run(เพลงปิดที่3มั่งของเรื่องวันพีช มันส์ดีครับ)
Mediafile

57.One Piece - We Are*(เพลงเปิดเเรก เรื่องวันพีช มันส์ๆครับ)
Mediafile

58. Seirei no Moribito - Shine*(อันนี้มะรู้ว่าเพลงเรื่องอะไร เเต่เพราะดีครับ)
Mediafile

59.Shaman King - Over Soul*(เพลงเปิดเเรกเรื่องชาเเมนคิงมันส์ๆ เพราะๆครับ)
Mediafile

...........................................................

CREDIT~Grimripper~

60.- STRENGTH..mp3 เพลงเปิดโซลอีทเตอร์มันส์มากขาร๊อคไม่ควรพลาด
mediafire

61.Air MOVIE - Aozora.mp3เพราะมาก เสียงคนร้องน่ารัก แต่ไม่รุ้เรื่องอะไร = =
mediafire

63.FFXII-Kiss Me Goodbye mp3เพลงประกอบff12เพราะจนขนลุกมาเต้นเบรคแดนซ์เลยครับ
mediafire

.............................................................

Special Song

63.Dragonball Z Best Collection
Mediafile

.............................................................

Credit By Tsuukung

64.Gundam OO season2:Tomorrow
Mediafile

65.Code Geass R2 :World End
Mediafile

66.Code Geass R2:Boku wa Tori ni Naru (เพลงที่เปิดตอนลู่ตาย)
Mediafile

อัพไว้นานมากแระ แต่ยังไม่ได้เอามาลงซะที

..................................................

67.You'll Be in My Heart - Tarzan *(เพลงจากการ์ตูนอนิเมชั่นเก่ากึก ของวอลท์ดิสนี่ย์เรื่อง ทาร์ซาน เพราะมากๆครับ)
Mediafile

68.Abingdon Boys School - Blade Chord * (เพลงจาเกมเรื่อง Sengoku Basara มันๆได้อีก)
Mediafile

69.Final Fantasy VII Advent Children - One Winged Angel*(เพลงจากเรื่องไฟนอลเเฟนตาซี7ที่นำมาทำเป็นหนังCGเพลงตอนเจอกับเซฟิรอธครับ สุดยอดเพลงนี้)
Mediafile

70.Anata Ga Ita Mori *(เพลงนี้ไม่รุ้จากเรื่องอะไรเหมือนกัน เเต่เพราะมากๆ)
Mediafile

71.Bakemonogatari - Staple Stable (เพลงจากเรื่อง บาเกะโมโนตาการิ)
Mediafile

72.Future - The Prince Of Tennis (เพลงเปิดจากเรื่องเดอะปริ้นออฟเทนนิสครับ เพราะได้อีก)
Mediafile

73.BREAKTHROUGH - Eyesheild 21 * (เพลงเปิดจากเรื่อง Eyesheild21เพราะสุดๆ)
Mediafile

74.Blaze away - Eyesheild (อันนี้เพลงเปิด 2มั่งครับก็ฟังได้เรือยๆเหมือนกัน)
Mediafile

75.Gundam Seed Destiny - Fields of Hope*(เพลงในกันดั้มซี๊ดทั้ง2ภาคครับ ซึ้งๆเพราะ ใครเคยดูเเล้วคงจะเคยได้ฟังมาบ้างเเล้ว)

76.real emotion - FF:X-2 (เพลงเปิดตัวยูน่าในไฟนอลภาค X-2 ครับ ถ้าดู CG ไปดูด้วยสยิวกิ้วเเน่นอน)
Mediafile

77.Katekyo Hitman Reborn - Believe in You* (เพลงคาเเร๊คเตอร์ของเเกมม่า เพลงฟังสบายๆครับ)
Mediafile

78.Street Figther V - Cry*(เพลงปิดจากเรื่องสตรีทไฟเตอร์ 2ครับเพราะดีนะ)
Mediafile

79.Street Figther V - Kaze Fuiteru*(เพลงเปิดจากสตรีทไฟเตอร์2อันนี้เพราะจริงๆครับ)
Mediafile

80.Clannad After Story - Toki wo Kizamu Uta*(เพลงเปิดเรื่อง Clannad เพราะๆครับ เพลงนี้เชนคุงขอมา)
Mediafile

81.Prince of Tennis - You Got Game(เพลงปิดเเรกของเดอะปิร้นออฟเทนนิสครับ ฟังเพลินๆครับ)
Mediafile

82.Dragonball Z - ore wa tokoton tomaranai (เพลงดร้าก้อนบอลเเซ๊ดครับ มันมากๆขอบอก)
Mediafile

83. Unlimited Sky (อันนี้มีคนขอมาครับเลยลงให้ เเต่ไม่รู้ว่าจากเรื่องอะไรน้า....)
Mediafile

-------------------------------------------------------------------

**เซ็ตเพลงปิดฮิคารุครับ เพราะๆทั้งนั้นครับ ลองฟังดูเเล้วจะติดใจ**

84.Hikari No Go - bokura no bouken
Mediafile

85.Hikari No Go - Lonely Baby
Mediafile

86.Hikari No Go - sincerely ever dream
Mediafile

87.Hikari No Go - days
Mediafile

88.Hikari No Go - music is my thing
Mediafile

-----------------------------------------------------------------

89.Final Fantasy - suteki da ne*(เพลงจากไฟนอล9หรือ10นี่หละครับตอนอยู่ที่บ่อน้ำเพราะมากๆครับ)
Mediafile

90.D Gray-Man - Gekidou (เพลงมันส์ๆจากเรื่อง ดีเกรย์เเมนครับ)
Mediafile

91.S.O.W. Sense of Wonder (เพลงนี้จาก OP 2เรื่องแฟรี่เทล เพลงสนุกแล้วก็เพราะมาก ฟังไม่เบื่อเลยครับ)
Mediafire

92.Round Zero ~Blade Brave(เพราะที่สุดในkamenrider ภาคทั้งหมดแล้วมัั้้้งครับ)
Mediafire

เจอเพลงเพราะๆ เมื่อไรจะมาอัพลงให้อีกครับ

Credit:Bioatto~1st~
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://the-future-x.4umer.com

Music Club เเจกเพลงการ์ตูน เพราะๆ มันส์ๆ (อัพเดต09/02/10)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1